โปรแกรมห้องประชุม แท็บเล็ต PC พร้อมไฟ LED
| Size: | 10.1Inch |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP RK3399,Dual-core A72+quad-core A53 |
| Memory Capacity: | 2GB/16GB (4+32GB optional) |
| Touch Screen Type: | Capacitive Screen 10 Points Touch |
| Display resolution: | 1280x800 |
| Size: | 10.1Inch |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP RK3399,Dual-core A72+quad-core A53 |
| Memory Capacity: | 2GB/16GB (4+32GB optional) |
| Touch Screen Type: | Capacitive Screen 10 Points Touch |
| Display resolution: | 1280x800 |
| โปรเซสเซอร์: | Quad-core rockchip |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
| สนับสนุนอินเทอร์เฟซ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| น้ำหนัก: | 1.5กก |
| ไฟ LED: | แถบแสง 4 ด้าน |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| ประเภทแสดง: | จอแอลซีดี |
| แบรนด์โปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A7 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| เครื่องประมวลผล: | Quad-core rockchip |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 4GB+32GB |
| สนับสนุนอินเทอร์เฟซ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| น้ำหนัก: | 1.5 กิโลกรัม |
| ไฟ LED: | แถบแสง 4 ด้าน |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| อินเทอร์เฟซ: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| แรม: | 2GB/4GB |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| โพอี: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 802.11b/G/N |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 8/10 นิ้ว |
| แผงสัมผัส: | สัมผัสแบบ capacitive 10 จุด |
| ชื่อ: | แท็บเล็ตพีซี Android ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | A133/A523/RK3566/RK3568/RK3288/RK3399 |
| แรม: | 2GB/4GB |
| รอม: | 16GB/32GB/64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 7.1/8.1/9.0/10/11/13 |
| Warranty(Year): | 3-YEAR |
|---|---|
| Drive Interface: | USB HDMI RJ45 Type-c |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair, Others |
| Camera: | Front Camera |
| Processor Manufacture: | Rockchip |
| ขนาด: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| แรม: | 2/4 GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 "หน้าจอ IPS |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| แกะ: | 2GB |
| ขนาด: | 14 "แผง LCD |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |