แท็บเล็ต Android แบบ L 8 นิ้ว RK3399 CPU แท็บเล็ตจอสัมผัสสําหรับโรงแรม
| ขนาด: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| แกะ: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10 |
| ขนาด: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| แกะ: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10 |
| ซีพียู: | RK3568 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 32GB |
| แรม: | 4GB |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| คำหลัก: | โปรแกรมการใช้งาน |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| แรม: | 2GB/4GB |
| อินเทอร์เฟซ: | RJ45, USB, DC IN, การ์ด MicroSD |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
|---|---|
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 14/15 |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
| ขนาด: | 17.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ชื่อสินค้า: | แท็บเล็ตสั่งอาหารร้านอาหาร |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ: | ซอฟต์แวร์สั่งอาหารที่ติดตั้งไว้ล่วงหน้า รองรับหลายภาษา เคสที่ทนทาน |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| พิมพ์: | แท็บเล็ตแอนดรอยด์ l-shape |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ชื่อสินค้า: | 10แท็บเล็ตสั่งอาหารร้านอาหารทรง L ขนาด. 1 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 800*1280 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| ใช้: | ธุรกิจ |
| ขนาด: | หน้าจอ IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องสองตา |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, RK3399 เป็นทางเลือก |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1920x1080 |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8G, RK3288 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/10.0 |
| แรม: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| ซีพียู: | RK3399 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 800*1280 |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| แรม: | 2GB |