| ขนาด: | แท็บเล็ต Android 21 นิ้วพีซี |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภายใน |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | หนุน |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
|---|---|
| ขนาด: | 32 นิ้ว |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3566 Quad Core Rockchip |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| พื้นที่จัดเก็บ: | 4GB+64GB |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB Type A |
| ขนาดการแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ซีพียู: | ควอดคอร์คอร์เท็กซ์ A17,1.8G,RK3568 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| แกะ: | 2GB/4GB |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเล่นโฆษณาโปสเตอร์ดิจิตอล |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีสำหรับธุรกิจ, แท็บเล็ตสำหรับอุตสาหกรรม |
| ความจุ: | 16GB/32GB/64GB |
| เอ็นเอฟซี: | ใช่ |
|---|---|
| วิทยากร: | สร้างขึ้นในลำโพง 2x 2w |
| ประเภทการสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| ท่าเรือ: | เซินเจิ้น |
| หูฟัง: | หูฟัง 3.5 มม. |
|---|---|
| กรอบนอก: | กรอบไม้ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3576/RK3588 แปดหลัก |
| ติดตั้ง: | ขายึดผนัง VESA 75*75/100*100 |
| ขนาดการแสดงผล: | 32นิ้ว |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
|---|---|
| Resolution: | 1920x1080 |
| Connectivity: | Wi-Fi, BT |
| Earphone: | 3.5mm earphone |
| Aspect Ratio: | 16:9 |
| ขนาด: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ซีพียู: | RK3399 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| น้ําหนัก: | 500g |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 5MP |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| คําสําคัญ: | การแสดงโฆษณาแท็บเล็ต Android |
| วิทยากร: | 2*5วัตต์ |
| ขนาด: | 21.5นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588S2 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 13 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ความดันทางเข้า: | 12V/3A |