IP65 โปรแกรมคอมพิวเตอร์แท็บเล็ตอุตสาหกรรมที่แข็งแกร่ง
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1" |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ลักษณะ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์:: | G+G, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive แบบสัมผัส 5 จุด |
| ระดับที่ขรุขระ: | กันน้ำ IP65 กันฝุ่นกันน้ำ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1" |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ลักษณะ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์:: | G+G, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive แบบสัมผัส 5 จุด |
| ระดับที่ขรุขระ: | กันน้ำ IP65 กันฝุ่นกันน้ำ |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| หน้าจอ: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1,10.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| Screen Size: | 10.1-inch |
|---|---|
| Size: | 10.1Inch |
| LED Status Lights: | Surrounding LED status lights |
| Multiple Usage Scenarios: | Meeting room scheduler, digital signage display, smart home control panel, employee check-in terminal, interactive information kiosk |
| POE: | IEEE802.3at/af |
| น้ําหนัก: | 500g |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 5MP |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| คําสําคัญ: | การแสดงโฆษณาแท็บเล็ต Android |
| วิทยากร: | 2*5วัตต์ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1280x800 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA HDMI DC (DVI, USB เป็นตัวเลือก) |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| Keywords: | desktop android tablet pc |
|---|---|
| Colors: | Black, White |
| Memory: | 16/32GB |
| Ram: | 2GB/4GB |
| Interfaces: | RJ45, USB, DC IN, MicroSD Card |
| Operating System: | Android 8.1/9.0/10/11 |
|---|---|
| Multiple Usage Scenarios: | Meeting room scheduler, digital signage display, smart home control panel, employee check-in terminal, interactive information kiosk |
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| LED Status Lights: | Surrounding LED status lights |
| Display Resolution: | 1280*800 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3399, dual-core A72+quad-core A53 |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |