Ultra Wide 1440P 2K 165hz เกมส์ โมเนอร์หน้าจอ 39 นิ้ว
| การแก้ไข: | 2K 2560x1440 |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 16:9 |
| ความโค้ง: | R3000 |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การแก้ไข: | 2K 2560x1440 |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 16:9 |
| ความโค้ง: | R3000 |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | จอมอนิเตอร์เกมมิ่งโค้งขนาด 27 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 2560*1440/1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |