5.45 นิ้ว Android Systems มือถือ Pos Machine มือถือ Smart Cashier เทอร์มินอลที่มีประเภทการออกเครื่องพิมพ์ โมโนครอมและ Wifi
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1GB/2GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | มินิ-USB |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.8GHz |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| ขนาด: | 10. นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| เครื่องประมวลผล: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | 13.3/15/15.6 หน้าจอเดี่ยวหรือคู่ |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2/4GB DDR3, 8GB DDR3 |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 32GB, 64GB, 128GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | win-dows 7/8 // 10/xp, Android |
| วัสดุ: | พลาสติก |
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |