เครื่องลงทะเบียนเงินสดหน้าจอสัมผัสขนาด 15 นิ้ว I5 I7 I9 สำหรับซูเปอร์มาร์เก็ต พร้อม 12 ภาษา OSD และอินเทอร์เฟซ USB
| เลขรุ่น: | i8 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| เลขรุ่น: | i8 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| เลขรุ่น: | HP-P1561 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i5 3210m |
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N100 |
| ระบบ: | วินโดวส์ 10/11 |
| แกะ: | 8gb |
| รอม: | 256GB |
| ขนาด: | ตัวเลือก 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| แกะ: | 8GB DDR3 |
| หน่วยความจำ: | SSD 128GB |
| ซีพียู: | I5 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 8 กิกะไบต์ |
| รอม: | 128GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32/64GB |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | ดี.ซี |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |