18.5 19 22 24 27 นิ้ว LED มอนิเตอร์คอมพิวเตอร์ด้วย HDMI Port 1080p
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 18.5 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 18.5 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 18.5 " |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ เอชดีเอ็มไอ |
| ความสว่าง: | 300cd/m2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.4 / 15.6 / 18.5 / 19 / 19.5 / 20 / 21.5 / 22/23 / 23.6 / 24 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024 x 768,1920*1080,1024 x 768,1680 x 1050 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI+VGA |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 18.5" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17,1.8G, RK3288 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |