G Sync 24 นิ้ว 1ms 144hz HDR กว้าง PC เกมส์ มอนิเตอร์
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ขนาดหน้าจอ: | มอนิเตอร์เกมโค้ง 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | Balck และ Red |
| การแก้ไข: | 2560*1440/1920*1080 ตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| การแก้ไข: | 2K 2560x1440 |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 16:9 |
| ความโค้ง: | R3000 |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 21:9 |
| ความโค้ง: | 1800R |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, เสียงออก |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |