840x2160 60hz มอนิเตอร์เกม 4k 27 นิ้ว / มอนิเตอร์คอมพิวเตอร์ไร้กรอบ
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 3840x2160 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 60Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 3840x2160 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 60Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 3840x2160 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 60Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 3840*2160 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เอเอ็มดี: | ซิงค์ฟรี |