OEM 7 นิ้ว 1024*600 All In One แอนดรอยด์ แท็บเล็ต Quad Core Smart Pad
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สองด้านหน้า 0.3MP ด้านหลัง 0.3MP |
|---|---|
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 7" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ออลวินเนอร์ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | แปดหลัก |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สองด้านหน้า 0.3MP ด้านหลัง 0.3MP |
|---|---|
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 7" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ออลวินเนอร์ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | แปดหลัก |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |