1080p 15 นิ้ว แอนดรอยด์6.0 8GB 1.5GHz All In One Touch Screen PC สําหรับซุปเปอร์มาร์เก็ต
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | Business |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 6.0 |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| น้ำหนัก: | 2 กิโลกรัม |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| แผง: | 13.3 "แผง LCD |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Allwinner |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3368, octa-core cortex A53,1.5G |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 2.0GHz |
| ขนาด: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ขนาด: | ตัวเลือก 7-55 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | A64/RK3128/RK3288/RK3399/RK3566 CPU ตัวเลือก |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| การแก้ไข: | 1280x800/1920x1080 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ขนาดสินค้า: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | win-7/win-10 |
| ซีพียู: | celeron/core i3/i5 |
| หน่วยความจำ: | DDR3 2G/4G/8G |
| ฮาร์ดดิสก์: | 32GB/64GB/128GB SSD |
| ขนาด: | ตัวเลือก 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| แกะ: | 8GB DDR3 |
| หน่วยความจำ: | SSD 128GB |
| ซีพียู: | I5 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, INTEL I3, Intel I7, intel |
| การแก้ไข: | 1920*1080 เป็นทางเลือก |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| อินเตอร์เฟซ: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | i3 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows7/10, Android |