13.3inch RK3566 NFC POE แอนดรอยด์ แท็บเล็ต โดว์ห้องประชุมด้วยแสง LED ทั้งสองด้าน
| ขนาด: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive สัมผัสได้ 10 จุด |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/4GB |
| ขนาด: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive สัมผัสได้ 10 จุด |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/4GB |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| แกะ: | 2GB |
| ช่องเสียบการ์ด SD: | การ์ด SD (สูงสุด 32GB) |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2.0m/p |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| แรม: | 2/4 GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| หน้าจอสัมผัส: | 10 คะแนนสัมผัสแบบ capacitive |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ขนาด: | 10. นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| คำหลัก: | แท็บเล็ตพีซีติดผนัง |
|---|---|
| โฮสต์ USB: | USB Host 2.0 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดจอแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, dual-core A72+quad-core A53 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (อุปกรณ์เสริม 4+32GB) |
| Screen Size: | 10.1" IPS screen |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Display resolution: | 1280x800 |
| Operating System: | Android 8.1 |
| ขนาด: | 15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |