มอนิเตอร์เกม 1ms 144hz 24 นิ้ว / Freesync 24 นิ้ว
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | มอนิเตอร์เกม 24 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz 165Hz |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | 16.7ม |
| การแก้ไข: | 2560x1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 2560x1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขาตั้ง: | ความสูงที่ปรับได้และหมุนได้ |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080/2K เป็นตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขาตั้ง: | ความสูงที่ปรับได้และหมุนได้ |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | จอมอนิเตอร์เกมมิ่งโค้งขนาด 27 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 2560*1440/1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |