RK3288 คอมพิวเตอร์จอสัมผัสจุลินทรีย์ ขนาด 18.5 นิ้ว แท็บเล็ต Android ขนาด 1.80GHz
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| ขนาดหน้าจอ: | 21.5 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | สีดำ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA และ HDMI, RS232- ตัวเลือก |
| ประเภท: | สัมผัส ir, capacitive touch |
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| อัตราส่วนการแสดงผล: | 4:3 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 2560x1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |