แท็บเล็ตสั่งอาหาร Android บนเดสก์ท็อปแนวนอนขนาด 8 นิ้ว โปรเซสเซอร์ RK3399 NFC POE แท็บเล็ตบริการตนเองของธนาคาร
| ขนาด: | 8/10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 8/10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
|---|---|
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 14/15 |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72) |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| Aspect Ratio: | 16:10 |
|---|---|
| Touch Screen: | 10-Point capacitive touch |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
| System: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| Nfc: | Support |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| ซีพียู: | RK3399 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| ความละเอียดการแสดง: | 800*1280 |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| แกะ: | 2GB |
| ขนาด: | 17.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 Type-C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| ขนาด: | แท็บเล็ตพีซี Android ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การแสดงโฆษณาทางการค้า |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | สนับสนุน |
| หน้าจอ: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| เครื่องประมวลผล: | Quad-core rockchip |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
| สนับสนุนอินเทอร์เฟซ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| น้ำหนัก: | 1.5 กิโลกรัม |
| ไฟ LED: | แถบแสง 4 ด้าน |