13แท็บเล็ตออนไลน์ขนาด 0.3 นิ้ว All In One PC ห้องประชุม พร้อมไฟ LED
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 6.0/8.1 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16บ |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 6.0/8.1 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16บ |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะสินค้า: | ใหม่ |
| ขนาด: | 8/10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 9.7นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32/64GB |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8G, RK3288 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/10.0 |
| แกะ: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| ขนาด: | 8.1 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| ความละเอียดการแสดง: | 800*1280 |
| แกะ: | 2GB |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| Operating System: | Android 8.1/9.0/10/11 |
|---|---|
| Multiple Usage Scenarios: | Meeting room scheduler, digital signage display, smart home control panel, employee check-in terminal, interactive information kiosk |
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| LED Status Lights: | Surrounding LED status lights |
| Display Resolution: | 1280*800 |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| ประเภทแสดง: | จอแอลซีดี |
| แบรนด์โปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A7 |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ซีพียู: | ควอดคอร์ 1.3 GHz |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| โทรหามือ: | ใช่ |
| การทำงาน: | NFC Poe |
| ใช้: | โรงพยาบาล |