15.6inch L type buisness android tablet pc wifi POE NFC rockchip RK3399 touch screen restaurant othering
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| ขนาด: | หน้าจอ IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องสองตา |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, RK3399 เป็นทางเลือก |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1920x1080 |
| ขนาด: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3366 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
|---|---|
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 14/15 |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
| เลขรุ่น: | HPI7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| ชื่อสินค้า: | 10แท็บเล็ตสั่งอาหารร้านอาหารทรง L ขนาด. 1 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 800*1280 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| ใช้: | ธุรกิจ |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ขนาด: | 10. นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ชื่อ: | แท็บเล็ตพีซีเดสก์ท็อป Android รูปร่างตัว L |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม/รอม: | 2GB+16GB/4GB+32GB |
| หน้าจอ: | หน้าจอสัมผัสความจุ |
| แอปพลิเคชัน: | ธนาคาร โรงแรม ร้านอาหาร สั่งอาหาร |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x800 |
| แผงสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| เครือข่าย: | Enthernet / 3G / 4G |
| กล้อง: | ด้านหน้า |