ตัวเลือก 4G LTE RK3399 โทรศัพท์มือถือติดผนัง POE หน้าจอสัมผัส Full HD 17.3 นิ้ว แอนดรอยด์ แท็บเล็ต
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ซีพียู: | RK3399 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| แกะ: | 2GB |
| หน่วยความจำ: | 16 กิกะไบต์ |
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| ขนาด: | 18.5นิ้ว |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 7.1/8.0/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 7.1/8.0/9.0/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| แกะ: | 2/4 GB |
| รอม: | 16/32GB |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิทช์พิกเซล: | 0.227 มม. (W) |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000: 1 |
| Size: | 10.1Inch |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP RK3399,Dual-core A72+quad-core A53 |
| Memory Capacity: | 2GB/16GB (4+32GB optional) |
| Touch Screen Type: | Capacitive Screen 10 Points Touch |
| Display resolution: | 1280x800 |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | rk3288/rk3566/rk3399/rk3568 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | หน้าจอ IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องสองตา |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, RK3399 เป็นทางเลือก |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องสองตา |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| Size: | 10. inch IPS |
|---|---|
| Camera: | 2MP Front Camera |
| Processor: | Rockchip RK3288 /RK3128/RK3399 |
| Touch Screen: | Capacitive Screen |
| Resolution: | 1280*800 |