15.6 นิ้ว IPS มอนิเตอร์พกพา 1920*1080p 60Hz สกรีนสัมผัสไร้สาย
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
|---|---|
| ไวด์สกรีน: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6" |
| ประเภทการแสดงผล: | IPS |
| ประเภท: | จอภาพแบบพกพา |
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
|---|---|
| ไวด์สกรีน: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6" |
| ประเภทการแสดงผล: | IPS |
| ประเภท: | จอภาพแบบพกพา |
| เลขรุ่น: | HP-P1561 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i5 3210m |
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840/RK3288 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16/32GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| เลขรุ่น: | A2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | in-tel n2840/rockchip |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ขนาดหน้าจอ: | 32 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, แสดงพอร์ต |
| ประเภท: | สัมผัส ir, capacitive touch |
| ความสว่าง: | 350CD/M2 (1000CD/M2, เป็นทางเลือก) |
| ขนาดหน้าจอ: | 42 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, แสดงพอร์ต |
| ประเภท: | สัมผัสแบบ Capacitive |
| ความสว่าง: | 350CD/M2 (1000CD/M2, เป็นทางเลือก) |