เครื่อง POS สัมผัสแคชเชียร์ POS เทอร์มินอล เครื่องบันทึกเงินสด POS ระบบ All in One สำหรับร้านอาหาร OEM ที่ได้รับอนุมัติ CE ROHS
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| ขนาด: | 10.1inch LCD Panel |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399, Dual-core A72+quad-core A53 |
| แกะ: | 2 กิกะไบต์ |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ระบบ: | Android 7.1/10 |
| ชื่อสินค้า: | แท็บเล็ตสั่งอาหารร้านอาหาร |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ: | ซอฟต์แวร์สั่งอาหารที่ติดตั้งไว้ล่วงหน้า รองรับหลายภาษา เคสที่ทนทาน |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| พิมพ์: | แท็บเล็ตแอนดรอยด์ l-shape |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.3G |
| ประเภทไดรฟ์ออปติคัล: | เลขที่ |
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10 " |
| พื้นที่จัดเก็บ: | 4GB+64GB |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB Type A |
| ขนาดการแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ซีพียู: | ควอดคอร์คอร์เท็กซ์ A17,1.8G,RK3568 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2.0m/p |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| แรม: | 2/4 GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| หน้าจอสัมผัส: | 10 คะแนนสัมผัสแบบ capacitive |
| หน่วยความจำภายใน: | 64GB |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัวนานถึง 8 ชั่วโมง |
| มุมมอง: | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| ปณิธาน: | 1920*1080 พิกเซล |
| แรม: | 2/4 GB |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.5GHz |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| คำหลัก: | แท็บเล็ตพีซีติดผนัง |
|---|---|
| โฮสต์ USB: | USB Host 2.0 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดจอแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| หูฟัง: | หูฟัง 3.5 มม. |
|---|---|
| กรอบนอก: | กรอบไม้ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3576/RK3588 แปดหลัก |
| ติดตั้ง: | ขายึดผนัง VESA 75*75/100*100 |
| ขนาดการแสดงผล: | 32นิ้ว |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| คําสําคัญ: | 15.6 นิ้วหน้าจอสัมผัสเงินสดลงทะเบียนทั้งหมดในเครื่อง POS เดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |