|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | hop-133l |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $179.00 - $189.00 / Piece |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสีมาตรฐานสำหรับแท็บเล็ต Android 13.3 นิ้ว |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
แท็บเล็ต Android ขนาด 13.3 นิ้วนี้ พร้อมโปรเซสเซอร์ octa-core ถูกออกแบบมาเป็นทางออกระดับมืออาชีพ สําหรับธุรกิจที่ต้องการสัญญาณดิจิตอลที่น่าเชื่อถือและฮาร์ดแวร์พร้อมสําหรับบริษัทสร้างขึ้นเพื่อการใช้งานพาณิชย์ระยะยาว มันให้ผลงานที่มั่นคง การเชื่อมต่อที่ยืดหยุ่น และการออกแบบที่เข้ากับสภาพแวดล้อมการค้าปลีก การโรงแรม บริษัท และอุตสาหกรรมได้อย่างต่อเนื่อง
ออกแบบมาเพื่อความต้องการของโครงการพาณิชย์ ตั้งแต่การเล่นเนื้อหาต่อเนื่องในป้ายดิจิตอล ถึงคีออสค์ปฏิสัมพันธ์ในพื้นที่ขายปลีกขณะที่ Full HD 13หน้าจอสัมผัสขนาด 0.3 นิ้ว ส่งผลให้มีภาพที่ชัดเจนและประสบการณ์การใช้งานที่ตอบสนอง
| ระบบ | รายละเอียด |
|---|---|
| CPU | RK3368, Octa-core cortex A53, 1.5GHz |
| แรม | 1GB |
| ความจําภายใน | 8GB |
| ระบบการทํางาน | แอนดรอยด์ 60 |
| หน้าจอสัมผัส | การสัมผัสแบบจุ 10 จุด |
| การแสดง | รายละเอียด |
| แผนก | 13.3" แผน IPS LED |
| การแก้ไข | 1920*1080 |
| พื้นที่ทํางาน | 293.76 ((H) x165.24mm ((V) |
| โหมดการแสดง | ปกติเป็นสีดํา IPS |
| มุมมอง | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| อัตราความแตกต่าง | 800 |
| ความสว่าง | 300cdm2 |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| เครือข่าย | รายละเอียด |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| อีเทอร์เน็ต | 100M/1000M |
| โบลูธูท | บลูทูธ 40 |
| อินเตอร์เฟซ | รายละเอียด |
| สล็อตการ์ด | SD รองรับถึง 32GB |
| USB x 2 | โฮสต์ USB |
| ไมโคร USB | Micro USB OTG |
| โรค HD | การออกเสียง HD |
| แพร์แจ็ค | ไฟไฟฟ้าเข้าแบบ DC |
| RJ45 | RJ45 |
| หูฟัง | 3.5mm หูฟัง |
| Port ซีเรียล | USB สําหรับพอร์ตลําดับ |
| การเล่นสื่อ | รายละเอียด |
| รูปแบบวีดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H263เอช264, VC1, RV ฯลฯ รองรับถึง 4Kx2K (H.264) |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| ภาพ | JPEG |
| อื่นๆ | รายละเอียด |
| NFC | บัตรประเภท A และ B ของ ISO/IEC 14443 |
| ผู้พูด | 2*2W |
| กล้อง | 5.0M/P กล้องหน้าพร้อม AF |
| MIC | MIC ภายใน |
| ภาษา | หลายภาษา |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-60°C |
| อุปกรณ์เสริม | รายละเอียด |
| เครื่องปรับ | แอดป์เตอร์ 12V/2A |
| คู่มือผู้ใช้ | ใช่ |
โดยใช้พลังงานจากโปรเซสเซอร์ 1.5GHz octa-core, อุปกรณ์นี้รับประกันการทํางานที่เรียบร้อยและรวดเร็วสําหรับแอพลิเคชั่นที่ใช้ทรัพยากรหนัก.การใช้โปรแกรมบริหารธุรกิจ, หรือการสนับสนุนระบบการค้นหาทางปฏิสัมพันธ์, แท็บเล็ตนี้ให้บริการที่น่าเชื่อถือผลงานธุรกิจที่พึ่งพา.
โครงการที่ทันสมัยต้องการตัวเลือกการเชื่อมต่อที่ยืดหยุ่น แท็บเล็ตนี้มีทั้งพอร์ต Wi-Fi และ RJ45 Ethernet ทําให้มันเหมาะสําหรับสภาพแวดล้อมที่เครือข่ายสายที่มั่นคงเป็นสิ่งจําเป็นรวมถึงพื้นที่ที่มีความยืดหยุ่นแบบไร้สาย.พอร์ต USB และการเก็บข้อมูลที่ขยายได้ ทําให้การบูรณาการกับอุปกรณ์และระบบภายนอกง่ายขึ้น
แท็บเล็ตนี้มีหน้าจอสัมผัสตอบสนอง, กล้อง และการสนับสนุนสําหรับแอพลิเคชั่น Android หลากหลาย, ทําให้สามารถใช้งานทางการค้าได้มากมายจากการติดตามทางไกลไปยังเครื่องมือการติดต่อลูกค้า, คุณสมบัติที่บูรณาการช่วยลดความต้องการของเครื่องมือเพิ่มเติม, การปรับปรุงการจัดจําหน่ายและลดต้นทุนโครงการ.
แท็บเล็ต Android ขนาด 13.3 นิ้วนี้เป็นทางออกที่หลากหลาย สามารถปรับปรุงได้ตามรูปแบบธุรกิจที่แตกต่างกัน
สําหรับผู้จัดการจัดซื้อและผู้บูรณาการ การเลือกฮาร์ดแวร์ที่เหมาะสมคือผลตอบแทนในระยะยาว แท็บเล็ต Android อินดัสเตรียลนี้ถูกสร้างขึ้นเพื่อลดเวลาหยุดทํางาน ลดการบํารุงรักษาให้น้อยที่สุดและขยายอายุการใช้งานเมื่อเทียบกับทางเลือกในระดับผู้บริโภคมันให้ผลงานและความสามารถในการปรับปรุงที่คงที่ ช่วยให้ธุรกิจหลีกเลี่ยงการเปลี่ยนที่แพงหรือการหยุดงานทางเทคนิค
ผู้จําหน่ายและผู้บูรณาการระบบต้องการมากกว่าแค่ฮาร์ดแวร์ พวกเขาต้องการผู้จําหน่ายที่เข้าใจความต้องการของโครงการ ให้การสนับสนุนทางเทคนิค และรับประกันการจําหน่ายอย่างต่อเนื่องแท็บเล็ต Android ขนาด 3 นิ้ว มีการผลิตที่น่าเชื่อถือ, ทางเลือกในการปรับแต่งและบริการหลังการขายที่มุ่งมั่น ทําให้มันเป็นทางออกที่พร้อมสําหรับคู่หูในการปรับขนาดโอกาสธุรกิจ
มันให้ความสมดุลที่เหมาะสมของผลงาน ความเชื่อมต่อ และความหลากหลายมันทําให้ธุรกิจมีความมั่นใจในการดําเนินงานโครงการ ไม่ว่าจะเป็นการจัดจําหน่ายหน่วยหลายสิบหน่วยทั่วโซ่ค้าปลีก, การบูรณาการในระบบซอฟต์แวร์ธุรกิจ หรือการขายย้อนกลับไปเป็นส่วนหนึ่งของคําตอบฮาร์ดแวร์ทางการค้า
โมเดลนี้ถูกออกแบบมาเพื่อการใช้งานระยะยาวและความถี่สูง ไม่เหมือนกับแท็บเล็ตผู้บริโภค ด้วยโปรเซสเซอร์ 8 โครงเนียร์ หน้าจอสัมผัส Full HDมันถูกสร้างขึ้นเพื่อจัดการกับแอพลิเคชั่น เช่น การป้ายดิจิตอล, คิออสค์, ระบบสื่อสารของบริษัท, และแพเนลอัตโนมัติที่ต้องการผลงานต่อเนื่องและความน่าเชื่อถือ
ใช่ สําหรับผู้บูรณาการระบบและผู้จําหน่าย การปรับแต่งส่วนตัวมักเป็นสิ่งจําเป็นและการสนับสนุนด้านนอกทีมงานเทคนิคของเราทํางานอย่างใกล้ชิดกับผู้จัดการโครงการ เพื่อให้แน่ใจว่าแท็บเล็ตจะเข้ากับระบบนิเวศของคุณได้อย่างต่อเนื่อง
อุปกรณ์ทํางานบนระบบ Android ซึ่งรองรับการใช้งานในธุรกิจได้มากมาย แท็บเล็ตของเราถูกทดสอบความเข้ากันได้กับแพลตฟอร์มการจดหมายดิจิตอลระบบ POS, และโปรแกรมอัตโนมัติ เรายังให้การสนับสนุน SDK และ API เพื่อช่วยพาร์ทเนอร์บูรณาการแอพลิเคชั่นของพวกเขาได้อย่างเรียบร้อย
ใช่ครับ ระบบนี้ถูกออกแบบมาเพื่อความมั่นคง ระหว่างการใช้งานอย่างต่อเนื่อง ทําให้มันเหมาะกับระบบป้ายดิจิตอล คิออสค์ และระบบติดตามที่ทํางานตลอด 24 ชั่วโมงด้วยองค์ประกอบที่มีคุณภาพ และการออกแบบการจัดการความร้อน, เวลาหยุดทํางานจะลดลงอย่างน้อยและค่ารักษาความปลอดภัยจะลดลง
แท็บเล็ตมีทั้งสายเอเธิร์นต์ (RJ45) และสายไร้สาย Wi-Fi, ทําให้สามารถใช้งานได้ในสถานที่ที่หลากหลาย สําหรับโครงการที่การเชื่อมต่อที่มั่นคงเป็นสิ่งสําคัญ, RJ45 รับประกันการถ่ายทอดข้อมูลที่ไม่หยุดยั้ง.USB และตัวเลือกการขยายยังรองรับอุปกรณ์ภายนอก เช่น เครื่องสแกนบาร์โค้ด, เครื่องพิมพ์ หรือ แผ่นจอดข้อมูล
เราให้ทรัพยากรการตลาด เอกสารทางเทคนิค บริการหลังการขาย และปริมาณการสั่งซื้อที่ยืดหยุ่น เพื่อช่วยให้พันธมิตรขยายตลาดการประกันความพร้อมอย่างต่อเนื่องสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมากราคาปริมาณและบริการ OEM/ODM ยังทําให้ผู้จําหน่ายมีข้อดีในการแข่งขัน
ทุกหน่วยมีการรับประกันแบบมาตรฐาน และมีแพ็คเกจการสนับสนุนที่ขยายออกไป เราให้บริการการสนับสนุนทางเทคนิคทางไกล ส่วนสํารอง และบริการเปลี่ยนเมื่อจําเป็นทีมงานหลังการขายของเรา มีประสบการณ์ในการจัดการกับลูกค้าธุรกิจ, รับประกันว่าปัญหาจะถูกแก้ไขอย่างรวดเร็ว เพื่อหลีกเลี่ยงการช้าช้าของโครงการ
ใช่ แท็บเล็ตเป็นที่เข้ากันได้กับแพลตฟอร์มการจัดการอุปกรณ์มือถือมาตรฐาน (MDM) ทําให้บริษัทสามารถควบคุมการอัพเดท การตั้งค่าความปลอดภัย การจําหน่ายแอพและการติดตามทั่วร้อยๆหน่วยที่ใช้ทําให้มันมีประสิทธิภาพสูงสําหรับโครงการที่เกี่ยวข้องกับการนําออกหลายสถานที่
เราทํางานกับลูกค้า B2B ทั่วโลก และเข้าใจความสําคัญของเวลานําที่น่าเชื่อถือ ความสามารถในการผลิตและการวางแผนโซ่จําหน่ายของเราทําให้การจัดส่งทันเวลา แม้กระทั่งสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมากเราประสานงานอย่างใกล้ชิดกับทีมงานจัดซื้อจัดจ้าง ในการจัดโปรแกรม, การบรรจุและการ logistics เพื่อรองรับกําหนดเวลาโครงการ
แท็บเล็ต Android ขนาด 13.3 นิ้วของเราถูกนํามาใช้อย่างแพร่หลายในธุรกิจปลีกสินค้า โรงแรมโรงแรม สํานักงานบริษัท การศึกษา การดูแลสุขภาพ สถานขนส่ง และโครงการอาคารฉลาดความหลากหลายของมันทําให้ผู้บูรณาการและผู้จําหน่ายสามารถเป้าหมายหลายสาขาอุตสาหกรรมด้วยคําตอบฮาร์ดแวร์ที่ผ่านการพิสูจน์เดียว.