|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | A19D15E |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $188.00 - $204.00 / Piece |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ขนาดผลิตภัณฑ์: 468*228*37 มม. น้ำหนักผลิตภัณฑ์: 3kg Packing Size528*110*395 มม. (LXWXH):, น้ำหนักบรร |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| ระบบ | รายละเอียด |
|---|---|
| CPU | โปรเซสเซอร์แควดคัวร์ A33 มีเวลา 1.4G |
| แรม | 1GB |
| ROM | 8GB |
| ระบบ | แอนดรอยด์ 44.2 |
| หน้าจอแสดง | 18หน้าจอ LED ขนาด 0.5 นิ้ว |
| การแก้ไข | 1366*768 |
| ความแตกต่าง | 1000 |
| ความสว่าง | 350cdm2 |
| อัตราส่วนจอ/พื้นที่แสดง | 16:9 / พื้นที่แสดงภาพ: 408x229mm |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| อีเทอร์เน็ต | หนุน |
| โบลูธูท | ไม่จําเป็น |
| 3G | สนับสนุน 3G USB ดอนเกิลภายนอก |
| การ์ด SD | รองรับการ์ด SD (สูงสุด 32G) |
| มินิ USB | USB OTG |
| โฮสต์ USB | โฮสต์ USB 2.0 x 3 |
| RJ-45 | อินเตอร์เฟสเครือข่าย |
| การเข้า DC | ทางเข้า DC |
| หูฟัง | 3การออกเสียงสเตียโร้จากหูฟังขนาด.5 มม. |
| การสนับสนุนวีดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H263เอช264, VC1, RV ฯลฯ รองรับถึง 1080p |
| การสนับสนุนเสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| การสนับสนุนภาพ | JPEG, JPG |
| หนูไร้สาย | หนุน |
| คีย์บอร์ดไร้สาย | หนุน |
| ผู้พูด | 3Wx2 (มาตรฐาน) 5Wx2 (ไม่จําเป็น) |
| กล้อง | กล้องขนาด 2 ล้านพิกเซล (มาตรฐาน) กล้องขนาด 5 ล้านพิกเซล (ไม่จําเป็น) |
| ภาษา OSD | การทํางาน OSD หลายภาษา |
| การสนับสนุนโปรแกรม | QQ/Facebook/map/email/เกมส์ และอื่นๆ |
| เครื่องปรับ | 12V/3A |
| เครื่องพับ Desktop | มาตรฐาน |
| ประเภท | ความยาว (mm) | ความกว้าง (mm) | ความสูง/ความหนา (มม.) | น้ําหนักสะสม | น้ําหนักรวม |
|---|---|---|---|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 461 | 281 | 35 | 2.5KG | - |
| กล่องสี | 525 | 390 | 115 | 3.6 กิโลกรัม | - |
| 3 ชิ้น/กล่อง | 540 | 350 | 405 | 100.8 กิโลกรัม | 110.8 กิโลกรัม |