|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | SR121T-3288 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $109.00 - $156.00 / Unit |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจมาตรฐานขนาด 12 นิ้ว Android ทั้งหมดในพีซีเครื่องเดียว |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
แท็บเล็ต Android หน้าจอกว้าง 12 นิ้ว พร้อมจอจุคลุม multi-touch ออกแบบมาสําหรับจอโฆษณาและการใช้งานในอุตสาหกรรม มี WiFi, RJ45 และกล้องหน้า
| ระบบแสดงผล | |
|---|---|
| หน้าจอ | 12หน้าจอ LED ขนาด 1 นิ้ว |
| การแก้ไข | 1280 × 800 |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| ความแตกต่าง | 1000:1 |
| อัตราส่วนจอ/พื้นที่แสดง | 16:10 / 260×161 มิลลิเมตร |
| การตั้งค่า | |
| CPU | โปรเซสเซอร์ Quad Core Rockchip RK3288 ระดับ 2.0GHz |
| แรม | 2GB |
| ROM | 8GB |
| ระบบ | แอนดรอยด์ 51 |
| การเชื่อมต่อเครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| อีเทอร์เน็ต | อินเตอร์เฟซเครือข่าย RJ45 |
| โบลูธูท | บลูทูธ 40 |
| 3G/4G | รองรับ 3G / 4G USB ดองเกิลภายนอก |
| Port และ Interfaces | |
| การ์ด SD | สล็อตการ์ด 1 × SD (สนับสนุนสูงสุด 32GB) |
| มินิ USB | 1×USB OTG (สําหรับการแก้ไขปัญหาและการเขียนโปรแกรมระบบ) |
| USB 20 | 3×USB 2.0 อินเตอร์เฟซ (รองรับ U disk, หนู, คีย์บอร์ด, เครื่องพิมพ์ เป็นต้น) |
| RJ45 | 1×RJ45 วงจรเครือข่าย |
| หูฟัง | แจ็คหูฟัง 1 × 3.5 มิลลิเมตร |
| พลัง | 1 × 4,0 มิลลิเมตร แพ็คพลังงาน DC |
| การสนับสนุนมัลติมีเดีย | |
| วิดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H263เอช264, RV (สนับสนุนสูงสุด 1080P) |
| เสียง | MP3, WMA, AAC และอื่นๆ |
| ภาพ | JPEG, JPG |
| ลักษณะเพิ่มเติม | |
| หนู/คีย์บอร์ดไร้สาย | การสนับสนุน |
| ผู้พูด | เครื่องเสียง 2 × 2W |
| กล้อง | กล้องพิกเซล 200W มาตรฐาน (กล้องพิกเซล 500W เป็นตัวเลือก) |
| ภาษา OSD | ภาษาจีน อังกฤษ เยอรมัน เกาหลี รัสเซีย ฝรั่งเศส สเปน อาหรับ เป็นต้น |
| การสนับสนุนโปรแกรม | แอปพลิเคชั่นติดตั้งฟรี (แผนที่, เกมส์, อีเมล, แอปพลิเคชั่นที่พัฒนาเอง เป็นต้น) |
Shenzhen Hopestar Sci-tech Co., Ltd เป็นบริษัทชั้นนําของจอ LCD และจอ LED ในเชนเจน, จีน. ในฐานะธุรกิจเทคโนโลยีสูง, เรามี R & D ของเราเอง, โรงงาน,ฝ่ายตลาดและบริการหลังการขายเราเชี่ยวชาญใน LCD Monitor, Touch Screen Monitor, CCTV Monitor, Open Frame Monitor และ All-in-one PC ตั้งแต่ปี 2002
| ขนาดสินค้า (มม.) | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|
| ขนาดร่างกาย | กล่องของขวัญ (พร้อมบรรจุ) | |||||
| ความยาว | ความกว้าง | ความหนา | ความยาว | ความกว้าง | ความสูง | |
| ขนาด | 309mm | 214 มม. | 26 มิลลิเมตร | 362 มม. | 310 มม. | 65 มิลลิเมตร |
| กล่องกล่อง (10pcs/CTN) | น้ําหนัก | |||||
| ความยาว | ความกว้าง | ความสูง | น้ําหนักสะสม | น้ําหนักรวม | ||
| ขนาด/น้ําหนัก | 377 มม. | 345 มม. | 640 มม. | 10 กก. | 11 กิโลกรัม | |