|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | SR133T-64 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $107.00 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน 13.3 นิ้วแท็บเล็ต |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
แอนดรอยด์ 6.0 แท็บเล็ต 13.3 นิ้ว พร้อมจอสัมผัสขนาด 10 จุด - เป็นการแก้ไขแพทย์แท็บเล็ตครบวงจรที่ออกแบบให้กับสถานพยาบาลการรวมเทคโนโลยีที่ทันสมัยกับการใช้งานจริง เพื่อการดูแลผู้ป่วยและประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานที่เพิ่มขึ้น.
| ระบบแสดงผล | |
|---|---|
| หน้าจอ | 13หน้าจอ LED ขนาด 0.3 นิ้ว |
| การแก้ไข | 1280 × 800 |
| ความสว่าง | 350 cdm2 |
| ความแตกต่าง | 1000:1 |
| ขนาดจอ / พื้นที่แสดง | 16:10 / พื้นที่แสดง: 285×177mm |
| การตั้งค่า | |
| CPU | Allwinner A64 Quad Core Processor มีเวลา 1.6G |
| แรม | 1GB |
| ROM | 8GB |
| ระบบ | แอนดรอยด์ 60 |
| การเชื่อมต่อเครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| อีเทอร์เน็ต | รองรับการเชื่อมต่อกับอินเตอร์เฟซเครือข่าย RJ45 |
| โบลูธูท | บลูทูธ 40 |
| 3G/4G | รองรับ 3G / 4G USB ดองเกิลภายนอก |
| Port และ Interfaces | |
| การ์ด SD | สล็อตการ์ด 1 × SD (สนับสนุนสูงสุด 32GB) |
| มินิ USB | 1×USB OTG (สําหรับการแก้ไขปัญหาและการเขียนโปรแกรมระบบ) |
| USB 20 | 3×USB 2.0 อินเตอร์เฟซ (รองรับ U disk, หนู, คีย์บอร์ด, เครื่องพิมพ์ เป็นต้น) |
| RJ45 | 1×RJ45 วงจรเครือข่าย |
| หูฟัง | แจ็คหูฟัง 1 × 3.5 มิลลิเมตร |
| พลัง | 1 × 4,0 มิลลิเมตร แพ็คพลังงาน DC |
| การสนับสนุนมัลติมีเดีย | |
| วิดีโอ | รองรับ MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263เอช264RV เป็นต้น (สนับสนุนสูงสุด 1080P) |
| เสียง | รองรับ MP3, WMA, AAC และอื่นๆ |
| ภาพ | JPEG, JPG |
| ลักษณะเพิ่มเติม | |
| คีย์บอร์ดหนูไร้สาย | หนุน |
| ผู้พูด | เครื่องเสียง 2 × 2W |
| กล้อง | กล้องพิกเซล 200W มาตรฐาน (กล้องพิกเซล 500W เป็นตัวเลือก) |
| ภาษา OSD | ภาษาจีน, อังกฤษ, เยอรมัน, เกาหลี, รัสเซีย, ฝรั่งเศส, สเปน, อาหรับ เป็นต้น |
| การสนับสนุนโปรแกรม | แอปพลิเคชันที่ติดตั้งฟรี (แผนที่, เกมส์, อีเมล, แอปพลิเคชันที่พัฒนาเอง, ฯลฯ) |
| รวมอุปกรณ์เสริม | |
| เครื่องปรับ | อันดับหนึ่ง รายละเอียด: 12V/2A |
| เครื่องพับ Desktop | หนึ่ง |
| การควบคุมทางไกล | ไม่จําเป็น |
| คู่มือการใช้งาน | หนึ่ง |
| ใบปกป้องการขโมย | หนึ่ง (ครอบคลุมการใส่อุปกรณ์เพื่อป้องกันการขโมย) |
ในสถานบริการสุขภาพที่ทันสมัย ประสิทธิภาพ ความน่าเชื่อถือ และความร่วมมือของผู้ป่วย เป็นสิ่งสําคัญยิ่งกว่าเดิมแท็บเล็ตแพทย์ Android ขนาด 10 นิ้ว พร้อมกล้อง 5MP และมือถือการโทรศัพท์, ปรับปรุงการสื่อสารของผู้ป่วย และสนับสนุนกระแสการทํางานของพนักงานในโรงพยาบาล คลินิก และสถานที่ดูแลผู้ป่วย