|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | WA1342T |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 253 -258 PCS |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 6-10 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
แท็บเล็ต Android แบบ All-in-one นี้รวมเอาตัวเลือกการเชื่อมต่อขั้นสูงเข้ากับประสิทธิภาพที่ทรงพลังสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมและเชิงพาณิชย์
| ระบบ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| CPU | RK3288, Quad-core cortex A17, 1.6G |
| RAM | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 5.1/8.1 |
| หน้าจอสัมผัส | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ 10 จุด |
| จอแสดงผล | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| แผง | แผง LCD ขนาด 13.3 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1920*1080 |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.76(H)x165.24mm(V) |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | 85/85/85/85(L/R/U/D) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800 |
| ความสว่าง | 250cd/m² |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| เครือข่ายและการเชื่อมต่อ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| อินเทอร์เฟซ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ช่องเสียบการ์ด | SD card |
| USB | USB host |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| USB | USB สำหรับ serial (รูปแบบ RS232) |
| RJ45 พร้อม POE | RJ45 |
| POE | IEEE802.3at POE+, 25.5W |
| ช่องเสียบไฟ | อินพุตไฟ DC |
| หูฟัง | หูฟัง 3.5 มม. + ไมโครโฟน |
| การเล่นสื่อ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV ฯลฯ รองรับสูงสุด 4K |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| รูปภาพ | JPEG |
| คุณสมบัติเพิ่มเติม | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| VESA | 75x75mm |
| ลำโพง | 2*1.5W |
| แถบไฟ LED | แถบไฟ LED RGB |
| NFC | อุปกรณ์เสริม, NFC 13.56MHz, ISO14443A/ISO14443B/ISO 15693/Mifare classic/Sony felica |
| กล้อง | 2.0M/P, กล้องหน้า |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0-40°C |
| ภาษา | หลายภาษา |