|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | YA133T-3288 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน OEM Logo Market NFC NFC 10 นิ้วโฆษณาแสดงผล |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| จอแสดงผล | |
|---|---|
| หน้าจอ | หน้าจอ IPS ขนาด 13.3 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1920×1080 |
| ความสว่าง | 300 cd/m² |
| คอนทราสต์ | 1000:1 |
| หน้าจอสัมผัส | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ 10 จุด |
| การกำหนดค่า | |
| CPU | โปรเซสเซอร์ Rockchip RK3288 ควอดคอร์ ความเร็ว 2.0G |
| RAM | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน | 16GB |
| ระบบ | Android 8.1 |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | RJ45, 10M/100M ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| 4G LTE | มีให้เลือกพร้อมค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม $35 |
| ขั้วต่อ | |
| ช่องเสียบการ์ด | SD, รองรับสูงสุด 32GB |
| USB | USB Host ×3, 1 × USB OTG (Mini) |
| HDMI | HDMI output |
| RJ45 | RJ45, 10M/100M (เพิ่ม POE $8) |
| หูฟัง | ช่องเสียบหูฟัง 3.5 มม. 1 ช่อง |
| แหล่งจ่ายไฟ | ช่องเสียบไฟ DC |
| มัลติมีเดีย | |
| วิดีโอ | รองรับ MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, RV, ฯลฯ |
| เสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| รูปภาพ | JPEG, JPG |
| พารามิเตอร์อื่นๆ | |
| NFC | มี NFC ให้เลือกพร้อมค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม $8 |
| ลำโพง | ลำโพง 2 × 2W |
| กล้อง | กล้องหน้า 2.0MP |
| ภาษา OSD | หลายภาษา OSD |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนในตัว |
| อุปกรณ์เสริม | |
| อะแดปเตอร์ | อะแดปเตอร์, 12V/2A |
| คู่มือผู้ใช้ | ใช่ |