|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | WT8017T |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price ca be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องของขวัญ (พร้อมบรรจุภัณฑ์): 320*241*129MMNET 1.45 กก. แท็บเล็ต Android แท็บเล็ต NFC NFC |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| ระบบ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ซีพียู | RK3288 Quad core cortex A17 |
| แรม | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 8.1 |
| จอแสดงผล | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| แผง | 8" LCD |
| ความละเอียด | 1280×800 |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| ความสว่าง | 250cd/m² |
| เครือข่าย | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ไวไฟ | 802.11b/g/n |
| อีเธอร์เน็ต | RJ45, 10M/100M/1000M |
| บลูทูธ | บลูทูธ 4.0 |
| อินเทอร์เฟซ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ช่องเสียบการ์ด | TF, รองรับสูงสุด 32GB |
| ยูเอสบี | USB slave, USB host ×2, USB สำหรับอนุกรม (รูปแบบ RS232) |
| HDMI | HDMI output |
| ช่องเสียบไฟ | ช่องเสียบไฟ DC |
| หูฟัง | หูฟัง 3.5 มม. พร้อมไมโครโฟน |
| RJ45 | ฟังก์ชันอีเธอร์เน็ตเท่านั้น |
| การเล่นสื่อ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, ฯลฯ รองรับสูงสุด 4K |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| รูปภาพ | JPEG |
| คุณสมบัติอื่นๆ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | อุปกรณ์เสริม |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนเดี่ยว |
| ลำโพง | 2×2W |
| ภาษา | หลายภาษา |
| สี | ขาว/ดำ |
| อุปกรณ์เสริม | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| อะแดปเตอร์ | อะแดปเตอร์, 12V/1.5A |
| คู่มือผู้ใช้ | ใช่ |