|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน OEM Logo Market NFC NFC 10 นิ้วโฆษณาแสดงผล |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C,D/P,T/T,Western union |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
ในสภาพแวดล้อมการแข่งขันในปัจจุบัน ธุรกิจต้องการคําตอบที่น่าเชื่อถือ สามารถปรับขนาดได้ และมีประสิทธิภาพสําหรับการสื่อสาร การแสดงข้อมูล และการปฏิสัมพันธ์กับลูกค้าแท็บเล็ต Android POE ขนาด 24 นิ้วให้บริการแบบบูรณาการ และครบวงจร สําหรับสภาพแวดล้อมพาณิชย์ที่หลากหลาย ด้วยคุณสมบัติที่ทันสมัย การออกแบบที่เรียบร้อย และการบูรณาการที่ง่ายแท็บเล็ตนี้เหมาะสําหรับธุรกิจที่ต้องการปรับปรุงการดําเนินงาน, ปรับปรุงการติดต่อลูกค้า และเพิ่มผลผลิต
ไม่ว่าคุณจะทํางานในธุรกิจปลีก หรือโรงแรม บริษัท หรือสาขา B2B อื่นๆแท็บเล็ตติดผนังให้ผลงานได้อย่างยอดเยี่ยม ด้วยความยืดหยุ่นและพลังงานที่จําเป็นสําหรับความต้องการธุรกิจที่ทันสมัย
Power over Ethernet (POE) ช่วยให้คุณเชื่อมต่อแท็บเล็ต Android ขนาด 24 นิ้วผ่านสายเดียวสําหรับทั้งการส่งไฟฟ้าและการส่งข้อมูล การเชื่อมต่อที่เรียบง่ายนี้ลดความต้องการของสายไฟหลายสายซึ่งเป็นสิ่งที่มีคุณค่าพิเศษในสภาพแวดล้อมธุรกิจ ที่ความสวยงามและประสิทธิภาพสําคัญ.
เทคโนโลยี POE เหมาะสมสําหรับธุรกิจที่ต้องการการติดตั้งแท็บเล็ตบนผนังหรือในสถานที่อื่น ๆ ที่มีสายไฟฟ้าจํากัด ไม่ว่าคุณจะตั้งเครื่องแสดงสัญญาณดิจิตอล,ระบบจัดการห้องประชุมหรือการแก้ไขการโฆษณาแบบอินเตอร์เอกซ์, ความเรียบง่ายของ POE ทําให้การตั้งค่าสะอาดขึ้น โดยมีปัญหาน้อยกว่า
มีตัวละครหน้าจอสัมผัสความละเอียดสูง 24 นิ้วแท็บเล็ตนี้มีหน้าจอแบบอินเตอร์เอ็กทีเว่ย์ ที่ทําให้ประสบการณ์ทางดิจิทัลได้ดีขึ้นการแสดงสัญญาณดิจิตอล,คิโอสก์ที่มองหาลูกค้าหรือเครื่องแสดงโฆษณา, การหน้าจอขนาดใหญ่รับประกันว่าเนื้อหานั้นน่าสนใจ สะดวกและง่ายต่อการนําทาง
ด้วยการความละเอียด HD, ลูกค้าสามารถเพลิดเพลินกับกราฟฟิกที่สดใส, ภาพที่ชัดเจน, และข้อความที่อ่านง่าย, ทําให้มันเป็นทางออกที่เหมาะสมสําหรับการแสดงสินค้า, โปรโมชั่น, หรือข้อมูลสําคัญในสภาพแวดล้อมที่มีการจราจรสูง.
รายการหน้าจอสัมผัสความสามารถในการใช้งานเป็นธรรมดา ทําให้การปฏิสัมพันธ์ของผู้ใช้ได้เรียบร้อย และทําให้ธุรกิจสามารถใช้งานแอพลิเคชั่นที่ปรับปรุงตามความต้องการของตนเอง
รายการพอร์ต HDMI และ USBให้การเชื่อมต่อที่ดีที่สุด ทําให้ธุรกิจสามารถบูรณาการแท็บเล็ตกับอุปกรณ์ภายนอก เช่น คอมพิวเตอร์ เครื่องเล่นสื่อ หรือระบบเก็บข้อมูลเครื่องแสดงภาพมัลติมีเดีย, หรือจัดการเนื้อหาจากเซอร์เวอร์กลาง การเชื่อมต่อของแท็บเล็ตทําให้มันเข้ากับระบบเทคโนโลยีที่มีอยู่อย่างต่อเนื่อง
กับการสนับสนุน HDMIแท็บเล็ตนี้สามารถทําหน้าที่คานกลางสําหรับการแก้ไขสัญญาณดิจิทัล, ยอมให้คุณเชื่อมต่ออุปกรณ์หลาย, สตรีมเนื้อหา, หรือแบ่งปันข้อมูล effortlesslyสายพาน USBทําให้มันง่ายที่จะเชื่อมต่ออุปกรณ์นอก เช่นคีย์บอร์ด, หนู, หรือที่เก็บของภายนอก, เสริมความหลากหลายและความสามารถในการใช้งานของแท็บเล็ตผ่านการใช้งานธุรกิจที่หลากหลาย
| ระบบ | รายละเอียด |
|---|---|
| CPU | Quad core cortex A17, 1.6G, RK3288 (CPU อื่น ๆ เป็นตัวเลือก) |
| แรม | 2GB |
| ความจําภายใน | 16GB |
| ระบบการทํางาน | แอนดรอยด์ 5.1/6.0/8.1 (ไม่จําเป็น) |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสขนาด 10 จุด |
| การแสดง | รายละเอียด |
| แผนก | หน้าจอ LCD ขนาด 24 นิ้ว Full HD, LED Backlight |
| การแก้ไข | 1920*1080 |
| พื้นที่ทํางาน | 527.04 ((H) x 296.46mm ((V) |
| มุมมอง | 89/89 ((H), 89/89 ((V) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000 |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| เครือข่าย | รายละเอียด |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| โดงเกิล 3G | 3G USB dongle ext |
| อีเทอร์เน็ต | 10M/100M Ethernet |
| โบลูธูท | บลูทูธ 40 |
| อินเตอร์เฟซ | รายละเอียด |
| สล็อตการ์ด | SD รองรับถึง 32GB |
| อุปกรณ์ USB | มินิ USB OTG |
| USB Hostx2 | USB โฮสต์ 20 |
| แพร์แจ็ค | ไฟไฟฟ้าเข้าแบบ DC |
| RJ45 | อีเทอร์เน็ต |
| HDMI | การออก HDMI |
| หูฟัง | 3.5mm หูฟัง |
| การเล่นสื่อ | รายละเอียด |
| รูปแบบวีดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H263เอช264, VC1, RV ฯลฯ รองรับถึง 4K |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| ภาพ | JPEG |
| อื่นๆ | รายละเอียด |
| การบริโภคพลังงาน | 35W |
| การติดตั้งผนัง | VESA, 100x100 มิลลิเมตร |
| ผู้พูด | 2*3W |
| กล้อง | ไม่มี |
| ภาษา | หลายภาษา |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50°C |
| เครื่องปรับ | แอดป์เตอร์ 12 วอลต์ 4A |
แท็บเล็ต Android ขนาด 24 นิ้วนี้ถูกออกแบบมาเพื่อการติดตั้งผนังทําให้มันเหมาะสมสําหรับธุรกิจที่มีพื้นที่คานเตอร์หรือโต๊ะที่จํากัดการออกแบบที่ทันสมัยผสมผสานได้อย่างต่อเนื่องกับสิ่งแวดล้อมใดๆ ตั้งแต่ล็อบบี้ของสํานักงาน ถึงร้านค้าปลีก ห้องประชุม หรือสถานศึกษา
รายการเครื่องติดผนังคุณสมบัตินี้ทําให้ธุรกิจสามารถปรับปรุงพื้นที่ได้อย่างดีที่สุดในขณะที่รับประกันว่าแท็บเล็ตยังคงติดตั้งไว้อย่างมั่นคงการทํางานต่อเนื่องตลอด 24 / 7, ลดความเสี่ยงของการเสียหายจากการบ่นหรือเคลื่อนไหวโดยอุบัติเหตุรายการดิจิตอล,การแสดงเมนูหรือเครื่องมือกําหนดเวลาห้องประชุมการวางแท็บเล็ตไว้ที่ที่คงที่ และห่างจากทางทําให้เห็นได้ชัดและเข้าถึงได้ง่าย
ออกแบบให้ทนกับความเข้มข้นของสภาพแวดล้อมทางการค้าแท็บเล็ต Android POE ขนาด 24 นิ้วสร้างขึ้นเพื่อทํางานอย่างต่อเนื่องโดยไม่ต้องเสียผลงานส่วนประกอบประเภทอุตสาหกรรม, รับประกันความน่าเชื่อถือ แม้ในสถานที่ที่มีความต้องการสูง เช่น ร้านค้าปลีก สํานักงานบริษัท หรือพื้นที่สาธารณะ
สําหรับธุรกิจที่ต้องการการทํางานตลอด 24 ชั่วโมงเม็ดนี้รับประกันว่าความสม่ําเสมอ,ความทนทานและการบํารุงรักษาอย่างน้อยส่งผลประโยชน์ในระยะยาว โดยไม่จําเป็นต้องเปลี่ยนใหม่ตลอดเวลา
แท็บเล็ตนี้ไม่เพียงแค่จอ แต่เป็นทางแก้ปัญหาในการปรับปรุงการดําเนินธุรกิจและปรับปรุงการมีส่วนร่วมของลูกค้า
ด้วยการฟังก์ชัน POE,พอร์ต HDMI และ USBและการออกแบบติดผนัง, แท็บเล็ตนี้สามารถปรับเปลี่ยนได้ เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะของธุรกิจของคุณ โดยให้ประสบการณ์ที่มืออาชีพและง่ายต่อผู้ใช้