|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | WL1052T-RK3288 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องของขวัญ (พร้อมบรรจุภัณฑ์): 320*241*129MMNET 1.45 กก. แท็บเล็ต Android แท็บเล็ต NFC NFC |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| ระบบ | รายละเอียด |
|---|---|
| CPU | RK3288 Quad core cortex A17 |
| แรม | 2GB |
| ความจําภายใน | 16GB |
| ระบบการทํางาน | แอนดรอยด์ 81 |
| หน้าจอสัมผัส | การสัมผัสแบบจุ 10 จุด |
| การแสดง | รายละเอียด |
| แผนก | 10 นิ้ว LCD |
| การแก้ไข | 1280*800 |
| โหมดการแสดง | ปกติเป็นสีดํา |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (L/R/U/D) |
| อัตราความแตกต่าง | 800 |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| อัตราส่วน | 16:10 |
| เครือข่าย | รายละเอียด |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| อีเทอร์เน็ต | RJ45, 10M/100M/1000M |
| โบลูธูท | บลูทูธ 40 |
| อินเตอร์เฟซ | รายละเอียด |
| สล็อตการ์ด | TF รองรับถึง 32GB |
| USB | USB slave |
| USB | โฮสต์ USB x2 |
| HDMI | การออก HDMI |
| แจ็คพลังงาน | ไฟไฟฟ้าเข้าแบบ DC |
| หูฟัง | 3หูฟังขนาด.5 มิลลิเมตร พร้อมไมโครโฟน |
| USB | USB สําหรับการติดต่อลําดับ (รูปแบบ RS232) |
| RJ45 | ฟังก์ชัน Ethernet เท่านั้น |
| การเล่นสื่อ | รายละเอียด |
| รูปแบบวีดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H265เอช264, VC-1, VP8, ฯลฯ รองรับถึง 4K |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| ภาพ | JPEG |
| อื่นๆ | รายละเอียด |
| แบตเตอรี่ | ไม่จําเป็น |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนเดียว |
| ผู้พูด | 2*2W |
| ภาษา | หลายภาษา |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-40°C |
| ใบรับรอง | รับรอง RoHS |
| สี | สีขาว/ดํา |
| อุปกรณ์เสริม | รายละเอียด |
| เครื่องปรับ | แอดป์เตอร์ 12V/1.5A |
| คู่มือการใช้งาน | ใช่ |