|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | WL852T-RK3128 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องของขวัญ (พร้อมบรรจุภัณฑ์): 320*241*129MMNET 1.45 กก. แท็บเล็ต Android แท็บเล็ต NFC NFC |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
แท็บเล็ต Android ขนาด 8 นิ้วนี้ถูกออกแบบมาสําหรับสภาพแวดล้อมทางการค้า ที่มีความประหยัดในพื้นที่ ความน่าเชื่อถือ และความเข้ากันได้ของระบบ เป็นสิ่งสําคัญมันสามารถบูรณาการได้อย่างต่อเนื่องกับกระบวนการทํางานที่มีอยู่ขณะที่ให้ความยืดหยุ่นสําหรับการปรับปรุงระบบในอนาคต.
| ประเภท | รายละเอียด |
|---|---|
| ระบบ | |
| CPU | RK3128 Quad core Cortex A7 |
| แรม | 1GB |
| ความจําภายใน | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 60 |
| หน้าจอสัมผัส | การสัมผัสแบบ 10 จุด |
| การแสดง | |
| แผนก | แผน LCD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| การแก้ไข | 1280 × 800 |
| โหมดการแสดง | ปกติเป็นสีดํา |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (L/R/U/D) |
| อัตราความแตกต่าง | 800 |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| อัตราส่วน | 16:10 |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| อีเทอร์เน็ต | RJ45, 10M/100M |
| โบลูธูท | บลูทูธ 40 |
| อินเตอร์เฟซ | |
| สล็อตการ์ด | TF รองรับถึง 32GB |
| USB | USB Slave |
| โฮสต์ USB | โฮสต์ USB ×2 |
| HDMI | การออก HDMI |
| แพร์แจ็ค | ไฟไฟ DC |
| หูฟัง | 3.5mm หูฟัง + ไมโครโฟน |
| USB สําหรับ Serial | รูปแบบ RS232 |
| RJ45 | อินเตอร์เฟซ Ethernet เท่านั้น |
| การเล่นสื่อ | |
| รูปแบบวีดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H265เอช264, VC-1, VP8 ฯลฯ (สูงสุด 1080p) |
| รูปแบบเสียง | MP3, WMA, AAC เป็นต้น |
| รูปแบบภาพ | JPEG |
| ลักษณะอื่น ๆ | |
| แบตเตอรี่ภายใน | 1500mAh 3.7V (ไม่จําเป็น) |
| ไมโครโฟน | ใช่ |
| ผู้พูด | 2 × 2W |
| ภาษา | หลายภาษา |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°40°C |
| สี | ขาว/ดํา |
| อุปกรณ์เสริม | |
| เครื่องปรับ | 12V/1.5A |
| คู่มือผู้ใช้ | ใช่ |
แท็บเล็ตนี้เหมาะสําหรับสภาพแวดล้อมทางการค้าที่หลากหลาย เช่น
แท็บเล็ตแอนดรอยด์พาณิชย์ที่สร้างมาเพื่อการนี้ถูกออกแบบมาเพื่อรองรับการจัดจําหน่ายที่สามารถปรับขนาดได้ และความมั่นคงในการดําเนินงานในระยะยาวปรับปรุงประสบการณ์ผู้ใช้, และบรรลุผลตอบแทนการลงทุนที่ดีกว่าในโครงการทางการค้า