|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | SC1008 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน OEM Logo Market NFC NFC 10 นิ้วโฆษณาแสดงผล |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| CPU | Intel Baytrail-T ((Quad-core)), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| ระบบทํางาน | Win 10 รองรับ Flash 111 |
| LCD | 10.1 นิ้วจอ IPS ของเดิม 1280 * 800 / 1920 * 1200 HFD |
| TP | หน้าจอสัมผัสหลายจุด |
| แรม | 2GB/4GB DDR3 |
| แฮร์ดดิสก์ | 32GB / 64GB แนด์ แฟลช |
| แบตเตอรี่ | 6000mAh/3.7V ลิทธิอุตสาหกรรม |
| กล้องในตัว | หน้า 2.0 เมกะ |
| เครือข่าย | WiFi: 802.11b/g/n; BT 4.0 |
| สล็อตการ์ด SD | 1x สล็อตการ์ด TF |
| USB | 1×มินิ USB |
| DC | 1 × 2.5 มิลลิเมตรแจ็ค DC; 5V / 2A |
| เสียง | 1* แจ็คหูฟัง (3.5 มม.) |