|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | SC1008 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน OEM Logo Market NFC NFC 10 นิ้วโฆษณาแสดงผล |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
แท็บเล็ต Android ระดับมืออาชีพขนาด 10.1 นิ้ว มาพร้อมโปรเซสเซอร์ควอดคอร์ที่ทรงพลัง หน้าจอ IPS คมชัด และแบตเตอรี่ที่ทนทาน 6000mAh เหมาะสำหรับแอปพลิเคชันด้านการศึกษา ธุรกิจ และความบันเทิงส่วนบุคคล
| CPU | Intel Baytrail-T (Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| ระบบปฏิบัติการ | Win 10 พร้อมรองรับ Flash 11.1 |
| หน้าจอ | หน้าจอ IPS ดั้งเดิมขนาด 10.1 นิ้ว ความละเอียด 1280×800 / 1920×1200 HFD |
| แผงสัมผัส | หน้าจอสัมผัสแบบหลายจุด |
| RAM | 2GB/4GB DDR3 |
| พื้นที่จัดเก็บข้อมูล | 32GB / 64GB Nand Flash |
| แบตเตอรี่ | 6000mAh/3.7V Lithium |
| กล้อง | หน้า 2.0 ล้านพิกเซล |
| เครือข่าย | WiFi: 802.11b/g/n; BT 4.0 |
| ส่วนขยาย | ช่องเสียบการ์ด TF 1 ช่อง |
| การเชื่อมต่อ | Mini USB 1 ช่อง, แจ็ค DC 2.5 มม. 1 ช่อง (5V/2A), ช่องเสียบหูฟัง 3.5 มม. 1 ช่อง |
| น้ำหนักสุทธิ | 360 กรัม |
| ตัวเลือกสี | สีเงิน / สีดำ |