รายการ9.7 นิ้ว RK3399 PoE สมาร์ทแท็บเล็ตเป็นแผ่นควบคุมสัมผัส Android ที่สามารถเชื่อถือได้ และมีประสิทธิภาพสูง ที่ถูกออกแบบมาสําหรับระบบบ้านฉลาด อัตโนมัติอาคาร และสภาพแวดล้อม IoT ธุรกิจมันให้การทํางานที่เรียบร้อยและตอบสนองในการใช้งานควบคุมที่ซับซ้อน.
| ระบบ | |
|---|---|
| CPU | RK3399 |
| แรม | 4/8GB |
| ความจําภายใน | 32/64GB |
| ระบบการทํางาน | แอนดรอยด์ 13 |
| หน้าจอสัมผัส | การสัมผัสแบบจุ 10 จุด |
| การแสดง | |
| แผนก | 9.7" หน้าจอแสดงภาพเต็มความละเอียดสูง พร้อมแผ่นแผ่นเต็ม |
| การแก้ไข | 1536*2048 |
| โหมดการแสดง | ปกติเป็นสีดํา |
| มุมมอง | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| อัตราความแตกต่าง | 900 |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| อัตราส่วน | 4:3 |
| การสัมผัส | |
| ประเภทแบบ | หน้าจอสัมผัสในเซลล์ |
| จํานวนคะแนน | 10 จุด |
| อินเตอร์เฟซสําหรับการสัมผัส | USB |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11a/b/g/n/ac/ax ((WiFi 6E)802.15.4/เส้น |
| โบลูธูท | บลูทูธ 53 |
| โปรต็อกอลซีกบี | รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์โปรโตคอล Zigbee |
| รายงานเรื่อง | รองรับการเชื่อมต่อของอุปกรณ์โปรโตคอล Matter |
| อินเตอร์เฟซ | |
| ประเภท C | USB2.0 รองรับฟังก์ชัน OTG |
| สนามสลับ | การควบคุมอุปกรณ์ในบ้านที่รองรับการเชื่อมต่อ Relay |
| RS-232 สายพานลําดับ | การสื่อสารกับอุปกรณ์ RS232 |
| RS-485 สายพานลําดับ | การสื่อสารกับอุปกรณ์ RS485 |
| Port IR | ใช้สําหรับรีโมทคอนโทรลอินฟราเรด พร้อมเครื่องรับปั๊กอินภายนอก |
| Port I/O | สนามทางเข้า (ทางออก) ระหว่างอุปกรณ์และอุปกรณ์ภายนอก |
| RJ45 | อินเตอร์เฟซ Ethernet (มาตรฐานฟังก์ชัน POE IEEE802.3at, POE+, ชั้น 4, 25.5W) |
| แจ็คพลังงาน | ไฟไฟฟ้าเข้าแบบ DC |
| อื่นๆ | |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟน 4 เครื่อง |
| ผู้พูด | 2*2W BOX หัวหอกห้อง |
| สายไฟ LED | RGB |
| เครื่องตรวจจับอุณหภูมิและความชื้น | ใช่ |
| เซนเซอร์แสง | ใช่ |
| G-sensor | ใช่ |
| กล้อง | 5MP จากมุมมองปกติ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-40°C |
| ใบรับรอง | 3C, FCC, CE, ROHS เป็นต้น |
| ภาษา | หลายภาษา |
| การใช้งาน | การแขวนผนัง (อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน) |
ที่หัวใจของแผ่นนี้คือเครื่องประมวลผล Rockchip RK3399, ส่งพลังงานคอมพิวเตอร์ที่แข็งแกร่งและการทํางานกราฟิกที่ đảm bảoการทํางานที่เรียบร้อยและตอบสนอง, แม้ในแอปพลิเคชั่นการควบคุมที่ซับซ้อนระบบปฏิบัติการ Android, มันสนับสนุนแอพพลิเคชั่นและการบูรณาการระบบจากฝ่ายที่สามที่หลากหลาย เพื่อให้ความยืดหยุ่นที่ไม่มีคู่แข่งสําหรับโครงการที่อยู่อาศัยและการค้า
ที่ติดตั้งพลังงานผ่าน Ethernet (PoE)สามารถส่งข้อมูลและพลังงานผ่านสายไฟฟ้าเดียว โดยลดความซับซ้อนของสายไฟฟ้า, เวลาติดตั้งและค่ารักษาการกําจัดความจําเป็นของตัวปรับเปลี่ยนหรือจุดออกแยก.
แท็บเล็ตสมาร์ทขนาด 9.7 นิ้วนี้รวมกันเป็นรูปแบบที่เบาๆ กับการออกแบบแบบที่ขั้นต่ําและทันสมัย ที่เข้ากันได้อย่างต่อเนื่องกับสิ่งแวดล้อมใดๆหน้าจอสัมผัส IPSมีความสว่างสูง สีสดใส และมุมมองกว้าง เพื่อให้เห็นได้ชัดเจนในสภาพแสงสว่างทั้งสว่างและเบา
สร้างขึ้นจากองค์ประกอบอุตสาหกรรมที่มีคุณภาพสูง แท็บเล็ต RK3399 ให้ความมั่นคงในระยะยาว ภายใต้การใช้งาน 24 / 7 การออกแบบที่ไม่มีพัดลมที่มีความสําคัญในการรักษาผลงานในระยะยาวในอุปกรณ์พาณิชย์หรือสาธารณะ.
นอกจาก PoE แล้ว แท็บเล็ตยังรองรับอินเตอร์เฟซ Wi-Fi, Bluetooth และ USB/RS232/RS485สามารถเชื่อมต่อกับตัวควบคุมสมาร์ท เกตเวย์ เซ็นเซอร์ และอุปกรณ์ภายนอกได้ง่ายทําให้การสื่อสารในเวลาจริงระหว่าง แฮร์ดแวร์และแพลตฟอร์มในเมฆ.
แท็บเล็ต RK3399 PoE ใช้เป็นอินเตอร์เฟซควบคุมกลางสําหรับพื้นที่ฉลาด:
Hopestar ให้บริการเต็มการปรับแต่ง OEM และ ODMเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าที่ใช้งานโครงการ, ผู้บูรณาการระบบ และพันธมิตรแบรนด์และโปรแกรมที่ติดตั้งก่อนสามารถปรับปรุงตามความต้องการของโครงการ.
แท็บเล็ตสมาร์ท RK3399 PoE ขนาด 9.7 นิ้วของ Hopestar สะท้อนความเชี่ยวชาญหลายปีในการพัฒนาอุปกรณ์ Android ระดับพาณิชย์สําหรับผู้บูรณาการและลูกค้าธุรกิจทั่วโลกทุกหน่วยได้รับการทดสอบความมั่นคง, ผลงานและความน่าเชื่อถือในระยะยาว ก่อนการจัดส่ง
ส่งพลังให้กับสภาพแวดล้อมที่ฉลาดของคุณ ด้วยคําตอบการควบคุมที่ฉลาด เชื่อมโยง และหรูหราแท็บเล็ตสมาร์ท RK3399 PoE ขนาด 7 นิ้ว ถูกออกแบบให้กับมืออาชีพที่ต้องการทั้งผลงานและความน่าเชื่อถือ, การบูรณาการที่ง่ายขึ้น และคุณค่าในระยะยาวต่อทุกโครงการ