วอล์ทมานท์ 15.6 นิ้ว 1080p IPS Win 10 OS แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ POE NFC RJ45 Wi-Fi จอสัมผัส
| คำหลัก: | แท็บเล็ตพีซีติดผนัง |
|---|---|
| โฮสต์ USB: | USB Host 2.0 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดจอแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| คำหลัก: | แท็บเล็ตพีซีติดผนัง |
|---|---|
| โฮสต์ USB: | USB Host 2.0 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดจอแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| ขนาด: | 19 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แผงสัมผัส: | สัมผัสแบบ Capacitive |
| แกะ: | 2GB |
| ขนาด: | แท็บเล็ตพีซี Android ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การแสดงโฆษณาทางการค้า |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | สนับสนุน |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะสินค้า: | ใหม่ |
| เครือข่าย: | 3G / 4G /5G |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive สัมผัสได้ 10 จุด |
| ตัวเลือกการติดตั้ง: | ติดผนังขาตั้งโต๊ะ |
| ประเภทการสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| การใช้งาน: | ห้างสรรพสินค้า ร้านกาแฟ ร้านค้า ร้านอาหาร |
| ขนาด: | 18.5" |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core A17,1.6g |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB |
| ความละเอียดการแสดง: | 1366x768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ระบบรักษาความปลอดภัย: | เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เครือข่าย: | Wired / Wifi / 3G 4G 5G (ไม่บังคับ) |
| การติดตั้ง: | ตั้งโต๊ะ,ติดผนัง |
| คําสําคัญ: | แท็บเล็ตพีซี Android 14inch |
| ภาษา OSD: | หลายภาษา OSD |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว/21.5 นิ้ว/24 นิ้ว/32 นิ้วอุปกรณ์เสริม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การแสดงโฆษณาทางการค้า |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | สนับสนุน |