27 นิ้ว FHD G Sync 0.5MS 240HZ โมเนอร์เกม
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว 240Hz |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 240Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว 240Hz |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 240Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 21:9 |
| ความโค้ง: | 1800R |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |