เครื่อง POS หน้าจอสัมผัสขนาด 15.6 นิ้ว N2840 สำหรับร้านค้าปลีกและร้านอาหาร
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840/RK3288 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840/RK3288 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16/32GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| เลขรุ่น: | K11 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 8 กิกะไบต์ |
| รอม: | 128GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | ชนะ 10 |
| เลขรุ่น: | F1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| ซีพียู: | N2840, i3 รุ่นที่ 3/n2840 |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR4 |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 64GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | F1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.4 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024*768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิทช์พิกเซล: | 0.227 มม. (W) |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000: 1 |