15.6 นิ้ว หน้าจอสัมผัส ระบบ POS Win7/10 เครื่องพิมพ์ เครื่องชําระเงิน เครื่องทํางาน เครื่องชําระเงินอิเล็กทรอนิกส์ พร้อมเครื่องพิมพ์
| เลขรุ่น: | RS610P |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | i3 รุ่นที่สอง |
| การแก้ไข: | 1366*768P |
| เลขรุ่น: | RS610P |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | i3 รุ่นที่สอง |
| การแก้ไข: | 1366*768P |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840, i3 รุ่นที่ 3/n2840 |
| หน่วยความจำ: | 2/4/8 GB |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 32/64/128GB |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | i3-3120m |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 2/4/6/8 GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, LCD, อื่น ๆ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Linux, Android, Windows, อื่น ๆ |
| แกะ: | 2GB DDR3, 4GB DDR3, 8GB DDR3 |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| เลขรุ่น: | RS623 |
| สถานะสินค้า: | ใหม่ |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 2.0GHz |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | win-dows 7/ Android |
| แกะ: | 2GB |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| เลขรุ่น: | i9 pos ทั้งหมดในที่เดียว |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว, 11.6 นิ้ว 15 นิ้ว 15.6 นิ้วเป็นทางเลือก |
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์สองคอร์ N2840 Dual-Thread 2.16GHz |
| เลขรุ่น: | RS610P |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | i3 รุ่นที่สอง |
| การแก้ไข: | 1366*768P |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ขนาด: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | i3 |
| ระบบ: | วินโดว์ 7/10 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| คําสําคัญ: | 15.6 นิ้วหน้าจอสัมผัสเงินสดลงทะเบียนทั้งหมดในเครื่อง POS เดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | i5-3210m |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์ 10 |
| แกะ: | 8 กิกะไบต์ |