เครื่องแคชเชียร์ POS จอคู่ 15.6 นิ้ว โปรเซสเซอร์ I3 RAM 4+64GB ระบบ POS สำหรับร้านค้าปลีก
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| เลขรุ่น: | D7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| ขนาด: | 15.6+14 นิ้วหน้าจอคู่ |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows7/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| เลขรุ่น: | K17 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840/RK3288 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16/32GB |
| เลขรุ่น: | i9 pos ทั้งหมดในที่เดียว |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว, 11.6 นิ้ว 15 นิ้ว 15.6 นิ้วเป็นทางเลือก |
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์สองคอร์ N2840 Dual-Thread 2.16GHz |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.4 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| จอแสดงผลหลัก: | 11.6/15.6 " |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DDR32G |
| ฮาร์ดดิสก์: | 32G SSD |
| ซีพียู: | Intel N2930 / N2840 / I3 / 1900 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Win7/Andrid |
| เลขรุ่น: | RS607 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | oem |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |