ระบบ POS แบบ All-in-One หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว พร้อมลิ้นชักเก็บเงินและเครื่องพิมพ์ 58 มม. ในตัว RAM 2GB ซูเปอร์มาร์เก็ต
| เลขรุ่น: | K11 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | K11 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 8 กิกะไบต์ |
| รอม: | 128GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, INTEL I3, Intel I7, intel |
| การแก้ไข: | 1920*1080 เป็นทางเลือก |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| อินเตอร์เฟซ: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
|---|---|
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 14/15 |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| ขนาดหน้าจอ: | 10 นิ้ว 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280x800 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | มัลติทัชแบบ Capacitive |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |