1MS 165hz 27 Inch Curved Gaming Monitor 2K VA แพนล์จอเกม
| ขนาดหน้าจอ: | มอนิเตอร์เกมโค้ง 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | Balck และ Red |
| การแก้ไข: | 2560*1440/1920*1080 ตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | มอนิเตอร์เกมโค้ง 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | Balck และ Red |
| การแก้ไข: | 2560*1440/1920*1080 ตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | จอมอนิเตอร์เกมมิ่งโค้งขนาด 27 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 2560*1440/1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, เสียงออก |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 21:9 |
| ความโค้ง: | 1800R |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |