PIP PBP DP 1MS โมเนอร์ PC ขอบ 49 นิ้ว 4K 144hz 5K 120hz
| ขนาดหน้าจอ: | 49 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 49 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
|---|---|
| Resolution: | 1920x1080 |
| Connectivity: | Wi-Fi, BT |
| Earphone: | 3.5mm earphone |
| Aspect Ratio: | 16:9 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ไมโครยูเอสบี |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิทช์พิกเซล: | 0.227 มม. (W) |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000: 1 |
| Type: | IPS |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |