เครื่องแคชเชียร์สินค้า เทอร์มินอล 15.6 นิ้ว Android POS All in One มินิแคชเชียร์ซูเปอร์มาร์เก็ต พร้อมเอาต์พุตเครื่องพิมพ์สี
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| เลขรุ่น: | i8 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2GB |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 32GB |
| ซีพียู: | RK3568, Intel Celeron J1900, Intel J4125 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์/วินโดวส์ |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3 |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 32/64/128/256GB |
| วัสดุ: | พลาสติก |
| ซีพียู: | i3 |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | win-dows 7/ Android |
| แกะ: | 2GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | ชนะ 10 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, INTEL I3, Intel I7, intel |
| การแก้ไข: | 1920*1080 เป็นทางเลือก |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| อินเตอร์เฟซ: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N100 |
| ระบบ: | วินโดวส์ 10/11 |
| แกะ: | 8gb |
| รอม: | 256GB |
| ขนาด: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | ไม่จําเป็น |
| แกะ: | 2/4/8GB |
| รอม: | 16/32/64/128GB |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| เลขรุ่น: | HP-P1561 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i5 3210m |
| การแก้ไข: | 1920*1080 |