ระบบปฏิบัติการ Android 15.6 นิ้ว Dual Touch Screen POS Device สําหรับ Epos Billing และ Cash Register ทั้งหมดในตัวเดียว
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i3 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i3 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | K17 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | RS607 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | oem |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| เลขรุ่น: | RS623 |
| สถานะสินค้า: | ใหม่ |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 2.0GHz |
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32/64GB |
| ขนาด: | ตัวเลือก 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| แกะ: | 8GB DDR3 |
| หน่วยความจำ: | SSD 128GB |
| ซีพียู: | I5 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| เลขรุ่น: | RS610P |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | i3 รุ่นที่สอง |
| การแก้ไข: | 1366*768P |