ระบบ POS อาหารด่วน 15.6 " All in One Touch Screen เครื่องจองเงิน เครื่องจองอาหาร ระบบจอสั่งซื้อ เครื่องพิมพ์ NFC QR Payment Terminal
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | i3-3120m |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 2/4/6/8 GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, INTEL I3, Intel I7, intel |
| การแก้ไข: | 1920*1080 เป็นทางเลือก |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| อินเตอร์เฟซ: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840/RK3288 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | ตัวเลือก 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| แกะ: | 8GB DDR3 |
| หน่วยความจำ: | SSD 128GB |
| ซีพียู: | I5 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | HPI7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| ขนาด: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | ไม่จําเป็น |
| แกะ: | 2/4/8GB |
| รอม: | 16/32/64/128GB |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| เลขรุ่น: | i9-2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| เลขรุ่น: | F1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N100 |
| ระบบ: | วินโดวส์ 10/11 |
| แกะ: | 8gb |
| รอม: | 256GB |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | A2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | in-tel n2840/rockchip |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | ชนะ 10 |