เครื่องบันทึกเงินสด POS Windows7 จอคู่ 15.6 นิ้ว OEM ODM N2840 CPU 2+32GB พร้อมเครื่องพิมพ์ 58 มม. และคีย์บอร์ด
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| เลขรุ่น: | HP-P1561 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i5 3210m |
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3 |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 32/64/128/256GB |
| วัสดุ: | พลาสติก |
| ซีพียู: | i3 |
| ขนาด: | 15.6+14 นิ้วหน้าจอคู่ |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows7/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้วจอ |
|---|---|
| ซีพียู: | I5 |
| ระบบ: | Windows7/10/11 |
| แกะ: | 8gb |
| รอม: | 128GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32/64GB |
| เลขรุ่น: | i8 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | ดี.ซี |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |