เครื่อง POS Android All in One หน้าจอสัมผัสขนาด 15.6 นิ้ว 8G 128G เพื่อประสิทธิภาพและการปรับแต่งสำหรับร้านอาหาร
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | i3 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows7/10, Android |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | i3 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows7/10, Android |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| คําสําคัญ: | 15.6 นิ้วหน้าจอสัมผัสเงินสดลงทะเบียนทั้งหมดในเครื่อง POS เดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์ RK3188 Quad Core, โอเวอร์คล็อก 1.6 |
| แกะ: | 1GB DDR3 |
| รอม: | 8gb |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 5.1 |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | win-dows 7/ Android |
| แกะ: | 2GB |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| เลขรุ่น: | D7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 12" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | ควอดคอร์ |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 1.6GHz |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1GB/2GB |
| เลขรุ่น: | RS610P |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | i3 รุ่นที่สอง |
| การแก้ไข: | 1366*768P |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |