ร้านอาหารสั่งซื้อ เครื่อง POS แอนดรอยด์ พร้อมจอคู่ 15.6 นิ้ว และ CPU Intel Celeron J1900
| เลขรุ่น: | HPI7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| เลขรุ่น: | HPI7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| เลขรุ่น: | F1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| เลขรุ่น: | i9-2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 21.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad Core |
| ขนาด: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | ไม่จําเป็น |
| แกะ: | 2/4/8GB |
| รอม: | 16/32/64/128GB |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840/RK3288 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16/32GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | ชนะ 10 |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N100 |
| ระบบ: | วินโดวส์ 10/11 |
| แกะ: | 8gb |
| รอม: | 256GB |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| เลขรุ่น: | HP-P1561 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i5 3210m |
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| เลขรุ่น: | i8 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาด: | 15.6+14 นิ้วหน้าจอคู่ |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows7/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |