13.3 นิ้ว 1.5GHZ All In One Touch Screen PC
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.3G |
| ประเภทไดรฟ์ออปติคัล: | เลขที่ |
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10 " |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |