เครื่อง POS Android แบบพกพาขนาด 5.5 นิ้ว เครื่องบันทึกเงินสด หน้าจอสัมผัส POS Terminal สำหรับการชำระเงินผ่าน WiFi USB NFC สำหรับร้านค้าปลีก สีน้ำเงิน
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| ขนาด: | 5.5 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | MT6580 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1GB/2GB |
| ขนาด: | 5.45 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | MT8766V |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 11.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, INTEL I3, Intel I7, intel |
| การแก้ไข: | 1920*1080 เป็นทางเลือก |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| อินเตอร์เฟซ: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.8GHz |
| เลขรุ่น: | A2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | in-tel n2840/rockchip |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| ขนาด: | 21.5นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588S2 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 13 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 14 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
|---|---|
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 14/15 |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |